Gwamnatin Najeriya ba za ta iya biyan albashin da ‘yan kwadago ke nema ba

Ministan yaɗa labaran Najeriya ya ce gwamnatin tarayya ba za ta iya biyan naira 494,000 a…

Gwamnati Da NLC Za Su Sake Zama Kan Mafi Karancin Albashi.

Kwamitin da gwamnatin Najeriya ta kafa kan sabon mafi ƙarancin albashi a ƙasar zai sake zama…

Mafi ƙarancin albashi: Muna aiki kan abin da za mu iya ci gaba da biya – Gwamnoni

Ƙungiyar gwamnoni ta Najeriya, NGF ta ce ba ta kammala aiki kan abin da jihohin ƙasar…

Kungiyoyin Kwadagon Nigeria Sun Watsi Da Karin Albashin Da Gwamnati Ta Yi Wa Ma’aikata

Ƙungiyar ƙwadago ta TUC a Najeriya ta yi watsi da ƙarin albashin da gwamnatin tarayyar ƙasar…