Tinubu na neman mallaka wa kansa Najeriya – Atiku

Tsohon mataimakin shugaban Najeriya, Atiku Abubakar, ya zargi shugaba Bola Tinubu da cewa yana nemen mayar…

MATASAN AREWA SUN YI AMANNA DA WAZIRIN ADAMAWA A 2027 – Bashir Suwaid

Alhaji Atiku Abubakar (GCON): Wazirin Adamawa shi ne ɗan takarar shugaban ƙasa ɗaya tilo da yake…

Masu hana zanga-zanga yanzu su ne suka jagoranci ta 2012 – Atiku

Tsohon mataimakin shugaban Najeriya kuma mutumin da ya kara da shugaba Tinubu a zaɓen 2023, Atiku…

Hukuncin Kotun Ƙoli kan ƙananan hukumomi babbar nasara ce – Atiku

Jagoran adawa a Najeriya kuma tsohon mataimakin shugaban ƙasa Atiku Abubakar ya ce hukuncin da Kotun…

Atiku ya bayyana damuwa kan ta’azzarar matsalar tsaro a Najeriya

Tsohon mataimakin shugaban Najeriya, Atiku Abubakar ya sake ɓara dangane da matsalar tsaro da ke ci…

Tattalin arzikin Najeriya ya ƙara lalacewa a ƙarƙashin Tinubu – Atiku

Tsohon mataimakin shugaban Najeriya kuma jagoran adawa a Najeriya, Atiku Abubakar, ya caccaki gwamnatin Shugaba Bola…