Gwamnatin Najeriya Ta Yi Maraba Da Daure Simon Ekpa A Finland

Gwamnatin Najeriya ta yaba da hukuncin da kotun lardin Päijät-Häme da ke ƙasar Finland ta yanke…

IPOB: Najeriya na so a miƙa mata Simon Ekpa

Hedkwatar tsaron Najeriya ta nuna farin cikinta da kama Simon Ekpa wanda jagoran haramtacciyar ƙungiyar IPOB…

Na yi farin cikin kama Simon Ekpa – CG Musa

Babban hafsan hafsoshin Najeriya, Janar Christopher Gwabin Musa ya ce ya yi fari ciki da kamen…

An kama jagoran IPOB da wasu mutuane huɗu a Finland bisa zargin laifukan ta’addanci

Jagoran haramtacciyar ƙungiyar IPOB ta kudu maso kudancin Najeriya, Simon Ekpa ya shiga hannu a ƙasar…