IPOB: Najeriya na so a miƙa mata Simon Ekpa

Hedkwatar tsaron Najeriya ta nuna farin cikinta da kama Simon Ekpa wanda jagoran haramtacciyar ƙungiyar IPOB…

An kama jagoran IPOB da wasu mutuane huɗu a Finland bisa zargin laifukan ta’addanci

Jagoran haramtacciyar ƙungiyar IPOB ta kudu maso kudancin Najeriya, Simon Ekpa ya shiga hannu a ƙasar…

Nnamdi Kanu na duba yiwuwar yin sulhu da gwamnatin Najeriya

Lauyoyin jagoran ƙungiyar Ipob mai rajin kafa ƙasar Biafra, Nnamdi Kanu sun bayyana cewa akwai yiwuwar…

Sojojin Najeriya sun tarwatsa sansanin horas da ƴan awaren IPOB a Abia

Rundunar sojin Najeriya tare da haɗin gwiwar dakarun Task Force Tactical Patrol Squad sun kai wani…