Ministan ilimin Najeriya ya shawarci ɗaliban jami’a su tsame kansu daga zanga-zanga

Ministan ilimin Najeriya, ferfasa Tahir Mamman ya shawarci dukkan ɗaliban jami’o’i su kasance cikin jami’arsu a…

Musa Iliyasu Kwankwaso ya kama aiki a mukamin da Tinubu ya bashi

Tsohon kwamishinan ma’aikatar raya karkara ta jihar kano Dr. Musa Iliyasu Kwankwaso ya karɓi takardar kama…

Ma’aikatan jami’a za su yi zanga-zanga a faɗin Najeriya

Ƙungiyar manyan ma’aikatan jami’a a Najeriya ta Senior Staff Association of Nigerian Universities (SSANU) ta yi…

ASUU Ta Shiga Yajin Aiki A Jami’o’i Biyu A Kano

Ƙungiyar Malaman Jami’o’i ASUU ta tsunduma yajin aikin gargaɗi na makonni biyu a wasu jami’o’i biyu…

Ƙarin Ɗalibai 7 Na Jami’ar Kogi 7 Sun Shaƙi Iskar ’Yanci

Rundunar ‘yan sandan Jihar Kogi ta ce an kuɓutar da ƙarin wasu ɗalibai bakwai da aka…