Rundunar Sojin Najeriya ta ce ta kama sojan da ya kashe wani matashi yayin zanga-zangar yunwa…
Tag: Kaduna
Abin da ya sa ban saka dokar taƙaita zirga-zirga a Kaduna ba’
Gwamnan jihar Kaduna, Uba Sani ya ce bai yi tunanin sanya dokar taƙaita zirga-zira a jihar…
An kama masu zanga-zanga 24 a Kaduna
Rundunar ƴansanda a jihar Kaduna ta ce ta kama mutum 23 cikin masu zanga-zangar nuna fushi…
An Gano Gawarwakin ’Yan Bindiga 8 A Dajin Kaduna
An gano gawarwakin wasu mutum takwas da ake zargin ‘yan bindiga ne bayan da sojoji suka…
An Lakaɗa Wa Ɗan Bilki Kwamanda Duka Saboda Sukar Gwamnan Kaduna
Ɗaya daga cikin fitattun ’yan siyasa a Jihar Kano, Abdulmajid Ɗan Bilki Kwamanda, ya sha dukan…
Sojoji Sun Kama ’Yan Aiken ’Yan Bindiga A Kasuwar Kaduna
Sojoji sun damke wani direban a-kori-kura da dillalan gawayi guda biyu kan zama ’yan aike ga…