Ma’aikata a Zamfara sun yi barazanar shiga yajin aiki

Ƙungiyar ƙwadago ta NLC rehen jihar Zamfara da ke arewa maso yammacin Najeriya ta sanar da…

An haramta wa ma’aikatan asibitin tarayya Gombe yin ‘kirifto’ a lokacin aiki

Hukumar gudanarwar Asibitin Tarayya da ke Jihar Gombe (FTH) ta haramta wa ma’aikatanta yin ‘kirifto’ ko…

Tinubu Ya Amince Da N70,000 A Matsayin Mafi Ƙarancin Albashi

ShugabaN kasa Bola Ahmed Tinubu ya amince da Naira 70,000 a matsayin sabon mafi ƙarancin albashin ma’aikatan…

Kungiyoyin Kwadagon Nigeria Sun Watsi Da Karin Albashin Da Gwamnati Ta Yi Wa Ma’aikata

Ƙungiyar ƙwadago ta TUC a Najeriya ta yi watsi da ƙarin albashin da gwamnatin tarayyar ƙasar…