DSS ta dawowa da Ajaero fasfo ɗinsa

Hukumar Tsaro ta Farin Kaya (DSS), ta saki fasfo ɗin Shugaban Ƙungiyar Ƙwadago ta Najeriya (NLC),…

DSS Ta Sako Ajaero Kafin Cikar Wa’adin NLC

Hukumar Tsaro ta DSS ta sako Shugaban Ƙungiyar Ƙwadago ta Ƙasa (NLC), Joe Ajaero, kimanin mintoci…

DSS ta kama shugaban ƙungiyar ƙwadago Joe Ajaero

Jami’an hukumar tsaron farin kaya ta DSS sun kama shugaban ƙungiyar ƙwadago ta Najeriya NLC, Joe…

Tinubu Ya Saba Yarjejeniyar Da Muka Yi da shi kan ƙara farashin fetur – NLC

Haɗaɗɗiyar ƙungiyar ƙwadago a Najeriya ta Nigeria Labour Congress (NLC) ta zargi Shugaban Ƙasa Bola Tinubu…

Amnesty ta ja kunnen gwamnatin Najeriya kan ‘tsangwamar’ ƙungiyar ƙwadago

Ƙungiyar kare haƙƙin bil’adama ta Amnesty International a Najeriya ta nuna damuwa kan sabbin zarge-zargen taimaka…

DSS ta musanta kai samame ofishin ƙungiyar NLC a Abuja

Hukumar tsaro ta farin kaya a Najeriya DSS ta musanta kai samame ofishin hedikwatar ƙungiyar ƙwadago…

Shugabannin ƙwadago sun isa fadar shugaban ƙasa don ganawa da Tinubu

Shugabanin gamayyar ƙungiyar ƙwadago ta Najeriya sun isa fadar gwamnatin ƙasar, domin ganawa da shugaban ƙasar…

Ƙungiyoyin ƙwadago na duba yiwuwar amsa gayyatar Tinubu

Shugabannin haɗakar ƙungiyoyin kwadago a Najeriya na duba yiyuwar amsa gayyatar da shugaban ƙasar Bola Tinubu…

NLC Ta Kira Taron Gaggawa Bayan Gwamnati Ta Jingine Batun Karin Albashi

Uwar Kungiyar Kwadago ta Najeriya (NLC) ta kira taron gaggawa bayan Majalisar Zartaswa ta Tarayya ta…

Rundunar Yan Sandan Nigeria Ta Ce Ba Zata Sake Bari A Kashe Lantarki Da Sunan Zanga-zanga Ba.

Rundunar ‘yansandan Najeriya ta yi gargaɗin cewa ba za ta bari a sake kashe babban layin…