Tinubu zai tafi taron makamashi a Tanzania

  A gobe Lahadi ake sa ran Shugaba Bola Ahmed Tinubu zai bar Abuja zuwa birnin…

Ba za mu gama aiki kan kasafin 2025 ba kafin sabuwar shekara – Majalisar Dattawan Najeriya

Majalisar Dattawan Najeriya ta gargaɗi ‘yan ƙasar da kada su tsammaci za ta kammala tantance kasafin…

Yan Majalissar Wakilai Za Su Ba Wa Shugaba Tinubu Miliyan 704.91 Don Tallafawa Yan Nigeria

Majalisar Wakilan Najeriya ta ce za ta gabatar wa Shugaban Ƙasa Bola Tinubu kuɗin da suka…

Kotun ƙoli ta kori buƙatar sauke Tinubu daga mulki a bisa zargin ta’ammuli da ƙwaya

Kotun ƙolin Najeriya ta yi watsi da ƙarar da ke neman a tsige shugaban Ƙasar, Bola…

Majalisar zartarwar Najeriya za ta tafi hutu

Majalisar zartarwar Najeriya ƙarƙashin jagorancin shugaban ƙasar, Bola Tinubu ta sanar da cewa za ta tafi…

Tinubu Zai Gabatar Da Kasafin Kuɗin 2025 Ga Majalisa A Makon Gobe

Shugaban Majalisar Dattawan Nijeriya, Godswill Akpabio, ya bayyana cewa Shugaba Bola Tinubu zai gabatar da ƙudirin…

Tinubu na ganawa da shugaban Faransa a birnin Paris

Shugaban Najeriya na yin wata ganawa da shugaban ƙasar Faransa Emmanuel Macron a ranar farko ta…

Tallafi: Hukumomi A Kano Sun Kama Mutum 1 Kan Zargin Sauyawa Shinkafar Da Za A Raba Wa Talakawa Buhuna

Hukumar yaƙi da cin hanci da rashawa ta jihar Kano ta bankaɗo wata m’ajiya da aka…

A wata 19 Tinubu ya ciyo bashin tiriliyan 50

Bashin da ake bin gwamantin Nijeriya zai ƙaru zuwa Naira tiriliyan 138 a yayin da Shugaba…

Tinubu Ya Ba Wa Firaministan India Lambar Yabo

Shugaban Najeriya Bola Tinubu ya karrama firaministan Indiya, Narendra Modi da lambar yabo ta biyu mafi…