Saudiyya na dab da samun damar karɓar baƙuncin gasar cin Kofin Duniya na 2034

Da alama za a tabbatar wa ƙasar Saudiyya damar karɓar baƙuncin gasar Kofin Ƙwallon Ƙafa ta…

An naɗa Tuchel a matsayin sabon kocin Ingila

An naɗa Thomas Tuchel a matsayin sabon kocin Ingila. Kwantiragin zai fara ne daga 1 ga…

Na yi da-na-sanin rashin sayan Arsenal – Dangote

Shugaban rukunin kamfanonin Dangote, Alhaji Aliko Dangote ya ce yanzu lokaci ya wuce da zai saya…

Endrick ya sharɓi kuka lokacin da Real Madrid ta gabatar da shi

Real Madrid ta gabatar da Endrick a gaban magoya baya ranar Asabar a Santiago Bernabeu, wanda…

Sifaniya ta zama ta farko da ta lashe Euro karo na huɗu a tarihi

Sifaniya ta zama ta farko da ta lashe gasar cin kofin nahiyar Turai karo hudu a…

Euro 2024: Faransa ta kai zagaye na uku bayan doke Belgium

Faransa ta kai zagayen daf da na kusa da na karshe bayan da ta yi nasara…

Attajirin Georgia ya yi wa tawagar ƙasar kyauta bayan doke Portugal

Bidzina Ivanishvili, tsohon firaministan Georgia, ya yi alƙawarin bai wa tawagar ƙwallon ƙafar ƙasar kyautar fan…

Ronaldo na fatan taka rawar gani a Euro 2024

Cristiano Ronaldo na fatan ya taka rawar gani a Euro 2024 da za a gudanar a…

Manchester City Ta Lashe Firimiyar Ingila Sau Huɗu A Jere

Manchester City ta lashe Gasar Firimiyar Ingila bayan ta lallasa West Ham da ci 3-1 a…

Munich ta haƙura da Bundesliga

Kocin Bayern Munich Thomas Tuchel ya ce gasar ɗaukar Bundesliga ta ƙare bayan rashin nasarar da…