Masu Garkuwa Sun Kashe Matashi Bayan Karbar Kudin Fansa N16m

’Yan bindiga sun harbe wani matashi mai shekaru 27 har lahira bayan sun karbi kudin fansar…

Jami’an tsaro shida na cikin mutanen da aka kashe a harin Katsina’

Rundunar ‘yansandan Najeriya reshen jihar Katsina ta ce akwai dakarunta huɗu da kuma dakarun tsaro biyu…

Sojojin Najeriya sun kashe ‘yan bindiga shida a Kaduna

Dakarun runduna ta ɗaya ta sojin Najeriya sun kashe wasu ‘yan bindiga shida tare da kama…

Sojojin Najeriya sun kashe ƴan bindiga da lalata mafakarsu a Kaduna

Dakarun sojojin Najeriya da aka tura domin yaki da ta’addanci a jihar Kaduna sun kashe wasu…

Yanbindiga sun yi garkuwa da mutum bakwai a bayan kashe guda a jihar Ogun

Mutum ɗaya ya mutu a jihar Ogun da ke kudancin Najeriya yayin da ‘yanbindiga suka yi…

Sojojin Najeriya sun kashe ‘yan bindiga a Neja da Borno

Rundunar sojin Najeriya ta ce ta dakarunta sun samu nasarar kashe ‘yan bindiga da dama a…

Ƴan sanda sun kashe ‘ƴan bindiga’ takwas a Bauchi

Ƴan sanda tare da haɗin gwiwar ƙungiyar mahauta a Bauchi sun kashe mutum takwas da ake…